![](https://libarts.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/03/สำเนาของ-ภาพหัวเรื่องหน่วยงาน-3-1-1024x576.png)
![](https://libarts.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/03/IMG_7873-1024x683.webp)
![](https://libarts.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/03/IMG_7917-1024x683.webp)
![](https://libarts.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/03/IMG_7966-1024x683.webp)
![](https://libarts.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/03/IMG_7944-1024x683.webp)
![](https://libarts.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/03/IMG_7880-1024x683.webp)
![](https://libarts.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/03/IMG_7994-1024x683.webp)
วันที่ 27 มีนาคม 2567
หลักสูตรสาขาวิชาภาษาต่างประเทศเพื่อการสื่อสาร สาขาภาษาต่างประเทศ คณะศิลปศาสตร์ มทร.ศรีวิชัย กำหนดจัดโครงการจัดการเรียนการสอน เชิงบูรณาการกับการทำงาน (Work Integrated Learning : WIL)
โดยมีวิทยากร คือ คุณณพัฒน์ภณ มุขเข็ม และ คุณดนัย โต๊ะเจ
ณ ห้องประชุมดอกปีบ อาคาร 58 คณะศิลปศาสตร์
ทั้งนี้โครงการดังกล่าวได้รับเกียรติจาก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. บุญฤทธิ์ โอมณี คณบดีคณะศิลปศาสตร์
ประธานในพิธีเปิดและพร้อมกันนี้ ดร.กิตติยา พิศุทธางกูร ผู้รับผิดชอบโครงการกล่าวรายงานวัตถุประสงค์ เพื่อเตรียมความพร้อมให้นักศึกษาได้เตรียมตัวก่อนออกฝึกประสบการวิชาชีพ