![](https://libarts.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/สำเนาของ-ภาพหัวเรื่องหน่วยงาน-3-1024x576.png)
![](https://libarts.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/434650319_807630291399111_4094309343540445154_n-1024x683.webp)
![](https://libarts.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/433653029_807630704732403_3427949637249690093_n-jpg.webp)
![](https://libarts.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/04/433490552_807630761399064_5507559905446803871_n-1024x683.webp)
วันที่ 27 มีนาคม 2567 หลักสูตรสาขาวิชาภาษาต่างประเทศเพื่อการสื่อสาร สาขาภาษาต่างประเทศ คณะศิลปศาสตร์ มทร.ศรีวิชัย กำหนดจัดโครงการจัดการเรียนการสอน เชิงบูรณาการกับการทำงาน (Work Integrated Learning : WIL) โดยมีวิทยากร คือ คุณณพัฒน์ภณ มุขเข็ม และ คุณดนัย โต๊ะเจ ณ ห้องประชุมดอกปีบ อาคาร 58 คณะศิลปศาสตร์ ทั้งนี้โครงการดังกล่าวได้รับเกียรติจาก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. บุญฤทธิ์ โอมณี คณบดีคณะศิลปศาสตร์ประธานในพิธีเปิดและพร้อมกันนี้ ดร.กิตติยา พิศุทธางกูร ผู้รับผิดชอบโครงการ กล่าวรายงานวัตถุประสงค์ เพื่อเตรียมความพร้อมให้นักศึกษาได้เตรียมตัวก่อนออกฝึกประสบการณ์วิชาชีพ