![](https://libarts.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/LA240767-1024x576.jpg)
![](https://libarts.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/IMG_9651-1024x683.jpg)
![](https://libarts.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/IMG_9616-1024x683.jpg)
![](https://libarts.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/IMG_9637-1024x683.jpg)
![](https://libarts.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/IMG_9710-1024x683.jpg)
![](https://libarts.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/IMG_9612-1024x683.jpg)
![](https://libarts.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/IMG_9718-1024x683.jpg)
วันที่ 24 กรกฎาคม 2567 สาขาภาษาต่างประเทศ คณะศิลปศาสตร์ จัดโครงการจัดการเรียนการสอนเชิงบูรณาการกับการทำงาน (WIL) กิจกรรมที่ 5 การจัดการความรู้และแลกเปลี่ยนประสบการณ์
ณ อาคาร 58 คณะศิลปศาสตร์ มทร.ศรีวิชัย ทั้งนี้ได้รับเกียรติจาก ผศ.ดร.กุลดารา เพียรเจริญ รองคณบดีฝ่ายบริหารและวางแผน เป็นประธานในพิธีเปิด พร้อมกันนี้ ดร.กิตติมา ตันติหาชัย หัวหน้าสาขาภาษาต่างประเทศ กล่าวรายงานวัฒถุประสงโครงการ